skip to main content
Ngôn ngữ:
Giới hạn tìm kiếm: Giới hạn tìm kiếm: Dạng tài nguyên Hiển thị kết quả với: Hiển thị kết quả với: Chỉ mục

Boussinesq Systems of Bona-Smith Type on Plane Domains: Theory and Numerical Analysis

Dougalis, V. ; Mitsotakis, D. ; Saut, J.-C.

Journal of Scientific Computing, 2010, Vol.44(2), pp.109-135 [Tạp chí có phản biện]

ISSN: 0885-7474 ; E-ISSN: 1573-7691 ; DOI: 10.1007/s10915-010-9368-z

Truy cập trực tuyến

Phiên bản sẵn có
Trích dẫn Trích dẫn bởi

Đang tìm Cơ sở dữ liệu bên ngoài...