skip to main content
Ngôn ngữ:
Giới hạn tìm kiếm: Giới hạn tìm kiếm: Dạng tài nguyên Hiển thị kết quả với: Hiển thị kết quả với: Chỉ mục

A Numerical Study of the Stability of Solitary Waves of the Bona–Smith Family of Boussinesq Systems

Dougalis, V. ; Durán, A. ; López-Marcos, M. ; Mitsotakis, D.

Journal of Nonlinear Science, 2007, Vol.17(6), pp.569-607 [Tạp chí có phản biện]

ISSN: 0938-8974 ; E-ISSN: 1432-1467 ; DOI: 10.1007/s00332-007-9004-8

Truy cập trực tuyến

Phiên bản sẵn có
Trích dẫn Trích dẫn bởi

Đang tìm Cơ sở dữ liệu bên ngoài...