skip to main content
Ngôn ngữ:
Giới hạn tìm kiếm: Giới hạn tìm kiếm: Dạng tài nguyên Hiển thị kết quả với: Hiển thị kết quả với: Chỉ mục

Mathematical modelling and numerical simulations of actin dynamics in the eukaryotic cell

George, Uduak Z ; Stéphanou, Angélique ; Madzvamuse, Anotida

Journal of Mathematical Biology, February 2013, Vol.66(3), pp.547-93 [Tạp chí có phản biện]

ISSN: 0303-6812 ; E-ISSN: 1432-1416 ; DOI: 10.1007/s00285-012-0521-1

Toàn văn sẵn có

Trích dẫn Trích dẫn bởi

Đang tìm Cơ sở dữ liệu bên ngoài...