skip to main content
Ngôn ngữ:
Giới hạn tìm kiếm: Giới hạn tìm kiếm: Dạng tài nguyên Hiển thị kết quả với: Hiển thị kết quả với: Chỉ mục

Finite volume and pseudo-spectral schemes for the fully nonlinear 1D Serre equations

Dutykh, D. ; Clamond, D. ; Milewski, P. ; Mitsotakis, D.

Dutykh, D., Clamond, D., Milewski, P. and Mitsotakis, D., 2013. Finite volume and pseudo-spectral schemes for the fully nonlinear 1D Serre equations. European Journal of Applied Mathematics, 24 (5), pp. 761-787.

DOI: 10.1017/S0956792513000168

Truy cập trực tuyến

Trích dẫn Trích dẫn bởi

Đang tìm Cơ sở dữ liệu bên ngoài...