skip to main content
Ngôn ngữ:
Giới hạn tìm kiếm: Giới hạn tìm kiếm: Dạng tài nguyên Hiển thị kết quả với: Hiển thị kết quả với: Chỉ mục

Numerical approximation to Benjamin type equations. Generation and stability of solitary waves

Dougalis, V.A ; Duran, A ; Mitsotakis, D

Wave Motion, January 2019, Vol.85, pp.34-56 [Tạp chí có phản biện]

ISSN: 0165-2125 ; E-ISSN: 1878-433X ; DOI: 10.1016/j.wavemoti.2018.11.002

Truy cập trực tuyến

Phiên bản sẵn có
Trích dẫn Trích dẫn bởi

Đang tìm Cơ sở dữ liệu bên ngoài...