skip to main content
Ngôn ngữ:
Giới hạn tìm kiếm: Giới hạn tìm kiếm: Dạng tài nguyên Hiển thị kết quả với: Hiển thị kết quả với: Chỉ mục

On initial-boundary value problems for a Boussinesq system of BBM-BBM type in a plane domain

A. Dougalis, V. ; E. Mitsotakis, D. ; Saut, J.-C.

Discrete & Continuous Dynamical Systems - A, 2009, Vol.23(4), pp.1191-1204 [Tạp chí có phản biện]

ISSN: 1553-5231 ; DOI: http://dx.doi.org/10.3934/dcds.2009.23.1191

Truy cập trực tuyến

Phiên bản sẵn có
Trích dẫn Trích dẫn bởi

Đang tìm Cơ sở dữ liệu bên ngoài...