skip to main content
Ngôn ngữ:
Giới hạn tìm kiếm: Giới hạn tìm kiếm: Dạng tài nguyên Hiển thị kết quả với: Hiển thị kết quả với: Chỉ mục

Generalized parametric solutions in Stokes flow

Díez, Pedro ; Zlotnik, Sergio ; Huerta, Antonio

Computer Methods in Applied Mechanics and Engineering, 01 November 2017, Vol.326, pp.223-240 [Tạp chí có phản biện]

ISSN: 0045-7825 ; E-ISSN: 1879-2138 ; DOI: 10.1016/j.cma.2017.07.016

Toàn văn sẵn có

Phiên bản sẵn có
Trích dẫn Trích dẫn bởi

Đang tìm Cơ sở dữ liệu bên ngoài...