skip to main content
Ngôn ngữ:
Giới hạn tìm kiếm: Giới hạn tìm kiếm: Dạng tài nguyên Hiển thị kết quả với: Hiển thị kết quả với: Chỉ mục

Error estimates for Galerkin finite element methods for the Camassa–Holm equation

Antonopoulos, D. ; Dougalis, V. ; Mitsotakis, D.

Numerische Mathematik, 2019, Vol.142(4), pp.833-862 [Tạp chí có phản biện]

ISSN: 0029-599X ; E-ISSN: 0945-3245 ; DOI: 10.1007/s00211-019-01045-7

Truy cập trực tuyến

Phiên bản sẵn có
Trích dẫn Trích dẫn bởi

Đang tìm Cơ sở dữ liệu bên ngoài...