skip to main content
Ngôn ngữ:
Giới hạn tìm kiếm: Giới hạn tìm kiếm: Dạng tài nguyên Hiển thị kết quả với: Hiển thị kết quả với: Chỉ mục

An elementary proof of the characterization of isomorphisms of standard operator algebras

Mohammad B. Asadi ; A. Khosravi

Proceedings of the American Mathematical Society, 2006, Vol.134, pp.3255-3256 [Tạp chí có phản biện]

ISSN: 0002-9939 ; E-ISSN: 1088-6826 ; DOI: 10.1090/S0002-9939-06-08375-4

Toàn văn sẵn có

Phiên bản sẵn có
Trích dẫn Trích dẫn bởi

Đang tìm Cơ sở dữ liệu bên ngoài...